เลือกประเทศที่คุณต้องการ ในการให้บริการสด
register register
best
ลืมรหัสผ่าน ?
 

Welcome to th.ucw88.com.
 

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ฟรี แจกลิ้งดูบอลสดฟรี



  • 22-10-2017
    08:30PM ~ 10:30PM
  • AZ Alkmaar
    vs
    FC Utrecht
  • 22-10-2017
    08:30PM ~ 10:30PM
  • Club Brugge
    vs
    Royal Antwerp
  • 22-10-2017
    08:30PM ~ 10:30PM
  • Vejle
    vs
    Viborg
  • 22-10-2017
    09:00PM ~ 11:00PM
  • IFK Goteborg
    vs
    Ostersunds FK
  • 22-10-2017
    09:00PM ~ 11:00PM
  • Trelleborgs FF
    vs
    Atvidabergs
  • 22-10-2017
    09:00PM ~ 11:00PM
  • AC Milan
    vs
    Genoa
  • 22-10-2017
    09:00PM ~ 11:00PM
  • Torino
    vs
    AS Roma
  • 22-10-2017
    09:00PM ~ 11:00PM
  • Nice
    vs
    Strasbourg
  • 22-10-2017
    09:30PM ~ 11:30PM
  • SC Freiburg
    vs
    Hertha Berlin
  • 22-10-2017
    09:30PM ~ 11:30PM
  • CSKA Moscow
    vs
    Zenit St. Petersburg
  • 22-10-2017
    09:30PM ~ 11:30PM
  • Arka Gdynia
    vs
    Jagiellonia Bialystok
  • 22-10-2017
    09:30PM ~ 11:30PM
  • Glasgow Rangers (n)
    vs
    Motherwell
  • 22-10-2017
    10:00PM ~ 12:00AM
  • FC Sion
    vs
    Lugano
  • 22-10-2017
    10:00PM ~ 12:00AM
  • FC Helsingor
    vs
    Brondby IF
  • 22-10-2017
    10:30PM ~ 12:30AM
  • Germany U17
    vs
    Brazil U17
  • 22-10-2017
    10:15PM ~ 12:15AM
  • Celta Vigo
    vs
    Atletico Madrid
  • 22-10-2017
    10:15PM ~ 12:15AM
  • Vereya Stara Zagora
    vs
    PFC Septemvri Sofia
  • 22-10-2017
    10:30PM ~ 12:30AM
  • Austria Wien
    vs
    Rapid Wien
  • 22-10-2017
    10:45PM ~ 12:45AM
  • SC Heerenveen
    vs
    Vitesse Arnhem
  • 22-10-2017
    11:00PM ~ 01:00AM
  • Tottenham Hotspur
    vs
    Liverpool
  • 22-10-2017
    11:00PM ~ 01:00AM
  • CD Tondela
    vs
    Belenenses
  • 22-10-2017
    11:00PM ~ 01:00AM
  • Troyes
    vs
    Lyon
  • 22-10-2017
    11:30PM ~ 01:30AM
  • Djurgardens
    vs
    BK Hacken
  • 22-10-2017
    11:30PM ~ 01:30AM
  • Osters
    vs
    Falkenbergs
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • VfL Wolfsburg
    vs
    TSG Hoffenheim
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • Udinese
    vs
    Juventus
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • Anderlecht
    vs
    Racing Genk
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • Slavia Praha
    vs
    Slovan Liberec
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • Anzhi Makhachkala
    vs
    Arsenal Tula
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • Wisla Krakow
    vs
    Legia Warszawa
  • 22-10-2017
    11:59PM ~ 01:59AM
  • Rayo Vallecano
    vs
    Sporting Gijon
  • 23-10-2017
    12:30AM ~ 02:30AM
  • Leganes
    vs
    Athletic Bilbao
  • 23-10-2017
    12:30AM ~ 02:30AM
  • Galatasaray
    vs
    Fenerbahce
  • 23-10-2017
    12:30AM ~ 02:30AM
  • FC Vitosha Bistritsa
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 23-10-2017
    01:00AM ~ 03:00AM
  • Rijeka
    vs
    Osijek
  • 23-10-2017
    01:00AM ~ 03:00AM
  • CD Aves
    vs
    Benfica
  • 23-10-2017
    01:15AM ~ 03:15AM
  • Bnei Sakhnin (n)
    vs
    Hapoel Haifa
  • 23-10-2017
    01:45AM ~ 03:45AM
  • Steaua Bucuresti
    vs
    ACS Poli Timisoara
  • 23-10-2017
    02:45AM ~ 04:45AM
  • Lazio
    vs
    Cagliari
  • 23-10-2017
    02:45AM ~ 04:45AM
  • Real Madrid
    vs
    Eibar
  • 23-10-2017
    03:00AM ~ 05:00AM
  • Marseille
    vs
    Paris Saint Germain
  • 23-10-2017
    03:00AM ~ 05:00AM
  • Sao Paulo
    vs
    Flamengo
  • 23-10-2017
    03:15AM ~ 05:15AM
  • Sporting Lisbon
    vs
    GD Chaves
  • 22-10-2017
    07:00PM ~ 09:00PM
  • Stal Kamianske
    vs
    Chornomorets Odessa
  • Live TV - Play
  • 22-10-2017
    07:00PM ~ 09:00PM
  • Mladost Podgorica
    vs
    Buducnost Podgorica
  • Live TV - Play
  • 22-10-2017
    10:00PM ~ 12:00AM
  • FC Mariupol
    vs
    Zorya Luhansk
  • 22-10-2017
    10:30PM ~ 12:30AM
  • Qabala PFC
    vs
    Qarabag Aghdam
  • 23-10-2017
    12:30AM ~ 02:30AM
  • Dynamo Kyiv
    vs
    Shakhtar Donetsk
  • 22-10-2017
    06:30PM ~ 08:30PM
  • PSV Eindhoven
    vs
    Heracles Almelo
  • Live TV - Play
  • 22-10-2017
    07:00PM ~ 09:00PM
  • Ural Sverdlovsk Oblast
    vs
    Akhmat Grozny
  • Live TV - Play
  • 22-10-2017
    07:30PM ~ 09:30PM
  • Erzgebirge Aue
    vs
    Jahn Regensburg
  • Live TV - Play
  • 22-10-2017
    07:35PM ~ 09:35PM
  • Guangzhou Evergrande
    vs
    Guizhou Hengfeng Zhicheng
  • Live TV - Play
  • 22-10-2017
    08:00PM ~ 10:00PM
  • Admira Wacker Modling
    vs
    Red Bull Salzburg
  • 22-10-2017
    08:30PM ~ 10:30PM
  • Everton
    vs
    Arsenal
  • 22-10-2017
    08:30PM ~ 10:30PM
  • Feyenoord
    vs
    Ajax
  • 23-10-2017
    04:00AM ~ 06:00AM
  • Portland Timbers
    vs
    Vancouver Whitecaps
  • 23-10-2017
    05:00AM ~ 07:00AM
  • Chapecoense
    vs
    Fluminense
  • 23-10-2017
    04:00AM ~ 06:00AM
  • Atlanta United
    vs
    Toronto FC